GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT HÔM NAY

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSQSL
90
[2]
0 0 [2] Queensland Lions SC
0 0 
90
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Magpies Crusaders [11] 0 0
0 0 
AUSVPL
90
[7]
0 0 [7] Green Gully Cavaliers
0 0 
90
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Dandenong Thunder [9] 0 0
0 0 
AUSSL
60
[6]
0 0 [6] Adelaide Olympic
0 0 
60
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Metrostars SC [1] 0 0
0 0 
AUSSL
62
[2]
0 0 [2] Campbelltown City SC
0 0 
62
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Para Hills Knlghts SC [7] 0 0
0 0 
AUSQSL
67
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
67
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
NHATBHT
[5]
0 0 [5] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
HT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
JEF United Ichihara Chiba [13] 0 0
0 0 
NHATBHT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fagiano Okayama [6] 0 0
0 0 
NHATBHT
[11]
0 0 [11] Tokyo Verdy
0 0 
HT
3-0(3-0)
(3-0)
[19]
Tochigi SC [19] 0 0
0 0 
NHATBHT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Omiya Ardija [9] 0 0
0 0 
NHATBHT
[8]
0 0 [8] FC Gifu
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Renofa Yamaguchi [1] 0 0
0 0 
NHAT3HT
[4]
0 0 [4] FC Ryukyu
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
NHAT3HT
[15]
0 0 [15] Kataller Toyama
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Grulla Morioka [14] 0 0
0 0 
AUSNSWHT
[9]
0 0 [9] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sydney FC (Youth) [12] 0 0
0 0 
AUSNSWHT
[8]
0 0 [8] South Coast Wolves
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hake Ya Dong in Sydney City [7] 0 0
0 0 
AUSQSLHT
[13]
0 0 [13] North Queensland Fury
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Moreton Bay United [4] 0 0
0 0 
GHCLBHT
 
0 0   Sparta Praha
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Trencin   0 0
0 0 
GHCLBHT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
HT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Marila Pribram   0 0
0 0 
GHCLB
46
 
0 0   Vysocina jihlava
0 0 
46
1-0(0-0)
(0-0)
 
Pardubice   0 0
0 0 
GHCLBHT
 
0 0   Sigma Olomouc
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Liptovsky Mikulas   0 0
0 0 
GHCLBHT
 
0 0   Banik Ostrava
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MFK Ruzomberok   0 0
0 0 
VNBHT
[3]
0 0 [3] Dong Thap
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Viettel [1] 0 0
0 0 
SINA
23
[6]
0 0 [6] Singapore Warriors
0 0 
23
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Balestier Khalsa FC [4] 0 0
0 0 
SINA
24
[7]
0 0 [7] Young Lions
0 0 
24
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Home United FC [3] 0 0
0 0 
VNB
26
[6]
0 0 [6] Huda Hue
0 0 
26
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Binh Dinh [7] 0 0
0 0 
AUSNSW
4
[1]
0 0 [1] Sydney Olympic
0 0 
4
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Marconi Stallions [5] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[21]
0 0 [21] Ehime FC
0 0 
vs
17h00
[17]
Mito Hollyhock [17] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[2]
0 0 [2] Oita Trinita
0 0 
vs
17h00
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[12]
0 0 [12] Montedio Yamagata
0 0 
vs
17h00
[16]
Tokushima Vortis [16] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[15]
0 0 [15] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
vs
17h00
[18]
Roasso Kumamoto [18] 0 0
0 0 
NHAT317h00
[7]
0 0 [7] Cerezo Osaka U23
0 0 
vs
17h00
[12]
Fujieda MYFC [12] 0 0
0 0 
GHCLB17h00
 
0 0   Randers FC
0 0 
vs
17h00
 
Silkeborg   0 0
0 0 
GHCLB17h00
 
0 0   AC Horsens
0 0 
vs
17h00
 
Sonderjyske   0 0
0 0 
GHCLB17h00
 
0 0   Mlada Boleslav
0 0 
vs
17h00
 
Slovan Bratislava   0 0
0 0 
VNA17h00
[11]
0 0 [11] Song Lam Nghe An
0 0 
vs
17h00
[10]
Can Tho [10] 0 0
0 0 
AUSNSW
13
[4]
0 0 [4] Sydney United
0 0 
13
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sutherland Sharks [10] 0 0
0 0 
THA17h45
[12]
0 0 [12] Chainat FC
0 0 
vs
17h45
[14]
Sukhothai [14] 0 0
0 0 
GHCLB17h56
 
0 0   Arsenal Tula
0 0 
vs
17h56
 
Avangard   0 0
0 0 
GHCLB17h59
 
0 0   Pogon Szczecin
0 0 
vs
17h59
 
Chojniczanka Chojnice   0 0
0 0 
GHCLB17h59
 
0 0   Ludogorets Razgrad
0 0 
vs
17h59
 
Qarabag   0 0
0 0 
GHCLB17h59
 
0 0   ZNK Osijek
0 0 
vs
17h59
 
Fehervar Videoton   0 0
0 0 
GHCLB17h59
 
0 0   Maribor
0 0 
vs
17h59
 
Ural Sverdlovsk Oblast   0 0
0 0 
THA18h00
[1]
0 0 [1] Bangkok United FC
0 0 
vs
18h00
[7]
Ratchaburi FC [7] 0 0
0 0 
GHCLB18h00
 
0 0   Nordsjaelland
0 0 
vs
18h00
 
Nykobing Falster   0 0
0 0 
VNA18h00
[12]
0 0 [12] CLB TPHCM
0 0 
vs
18h00
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
THA19h00
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
vs
19h00
[17]
Ubon UMT United [17] 0 0
0 0 
KAZA19h00
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanai
0 0 
vs
19h00
[5]
FK Aktobe Lento [5] 0 0
0 0 
KAZA19h00
[8]
0 0 [8] FC Zhetysu Taldykorgan
0 0 
vs
19h00
[9]
Kyzylzhar Petropavlovsk [9] 0 0
0 0 
KAZA19h00
[11]
0 0 [11] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
vs
19h00
[12]
FK Atyrau [12] 0 0
0 0 
GHCLB19h00
 
0 0   Aalborg
0 0 
vs
19h00
 
Viborg   0 0
0 0 
VNA19h00
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
vs
19h00
[9]
SHB Da Nang [9] 0 0
0 0 
WC19h00
[G-1]
0 0 [G-1] Belgium
0 0 
vs
19h00
[G-3]
Tunisia [G-3] 0 0
0 0 
 
THA20h00
[8]
0 0 [8] Chonburi Shark FC
0 0 
vs
20h00
[10]
Suphanburi FC [10] 0 0
0 0 
KAZA20h00
[7]
0 0 [7] Irtysh Pavlodar
0 0 
vs
20h00
[10]
Kaisar Kyzylorda [10] 0 0
0 0 
KAZA20h00
[4]
0 0 [4] Ordabasy
0 0 
vs
20h00
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
GHCLB20h00
 
0 0   Aarhus AGF
0 0 
vs
20h00
 
Midtjylland   0 0
0 0 
BLRA20h45
[10]
0 0 [10] FK Vigvam Smolevichy
0 0 
vs
20h45
[6]
Neman Grodno [6] 0 0
0 0 
GEOA21h00
[10]
0 0 [10] Samtredia
0 0 
vs
21h00
[4]
Chikhura Sachkhere [4] 0 0
0 0 
GHCLB21h00
 
0 0   Luzern
0 0 
vs
21h00
 
Winterthur   0 0
0 0 
WC22h00
[F-3]
0 0 [F-3] Korea Republic
0 0 
vs
22h00
[F-1]
Mexico [F-1] 0 0
0 0 
 
GHCLB22h30
 
0 0   FC Zurich
0 0 
vs
22h30
 
FC Rapperswil-Jona   0 0
0 0 
BLRA22h45
[11]
0 0 [11] FC Torpedo Minsk
0 0 
vs
22h45
[16]
FC Gomel [16] 0 0
0 0 
GEOA22h59
[3]
0 0 [3] Dinamo Tbilisi
0 0 
vs
22h59
[9]
FC Sioni Bolnisi [9] 0 0
0 0 
NORA22h59
[8]
0 0 [8] Molde
0 0 
vs
22h59
[14]
Stabaek [14] 0 0
0 0 
GHCLB23h00
 
0 0   Grasshopper
0 0 
vs
23h00
 
Aarau   0 0
0 0 
GHCLB23h00
 
0 0   Thun
0 0 
vs
23h00
 
Neuchatel Xamax   0 0
0 0 
TBN323h30
[C-5]
0 0 [C-5] Villarreal B
0 0 
vs
23h30
[C-3]
Elche [C-3] 0 0
0 0 
GEOA00h00
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
vs
00h00
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
BLRA00h45
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
vs
00h45
[15]
FK Gorodeya [15] 0 0
0 0 
WC01h00
[F-4]
0 0 [F-4] Germany
0 0 
vs
01h00
[F-2]
Sweden [F-2] 0 0
0 0 
 
USW02h30
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (w)
0 0 
vs
02h30
[3]
Orlando Pride (w) [3] 0 0
0 0 
ARGC02h59
[53]
0 0 [53] Velez Sarsfield
0 0 
vs
02h59
[17]
Central Cordoba SDE [17] 0 0
0 0 
USW03h00
[2]
0 0 [2] Seattle Reign (w)
0 0 
vs
03h00
[1]
North Carolina Women [1] 0 0
0 0 
CHIC03h30
[12]
0 0 [12] Cobreloa
0 0 
vs
03h30
[11]
San Marcos de Arica [11] 0 0
0 0 
ECUA03h30
[9]
0 0 [9] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
vs
03h30
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
USAA04h00
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
vs
04h00
[Tay-4]
Vancouver Whitecaps [Tay-4] 0 0
0 0 
BRB04h30
[5]
0 0 [5] Coritiba PR
0 0 
vs
04h30
[4]
Figueirense [4] 0 0
0 0 
BRB05h00
[6]
0 0 [6] Sao Bento
0 0 
vs
05h00
[17]
Londrina PR [17] 0 0
0 0 
BRB05h00
[1]
0 0 [1] Fortaleza
0 0 
vs
05h00
[15]
Oeste [15] 0 0
0 0 
BRB05h00
[20]
0 0 [20] Boa Esporte Clube
0 0 
vs
05h00
[8]
Vila Nova [8] 0 0
0 0 
BRB05h00
[12]
0 0 [12] Sampaio Correa
0 0 
vs
05h00
[13]
Atletico Clube Goianiense [13] 0 0
0 0 
USAA05h00
[Dong-3]
0 0 [Dong-3] New York Red Bulls
0 0 
vs
05h00
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 0
0 0 
CHIC06h00
[1]
0 0 [1] Audax Italiano
0 0 
vs
06h00
[6]
Union Espanola [6] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Charleston Battery
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-2]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-10]
Charlotte Independence [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] North Carolina
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-5]
Louisville City FC [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
ECUA06h00
[3]
0 0 [3] Universidad Catolica
0 0 
vs
06h00
[12]
Tecnico Universitario [12] 0 0
0 0 
USAA06h30
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] Orlando City
0 0 
vs
06h30
[Dong-10]
Montreal Impact [Dong-10] 0 0
0 0 
BRB07h00
[18]
0 0 [18] CRB AL
0 0 
vs
07h00
[10]
SC Paysandu Para [10] 0 0
0 0 
CHIC07h00
[13]
0 0 [13] CD Copiapo S.A.
0 0 
vs
07h00
[4]
Huachipato [4] 0 0
0 0 
USW07h00
[6]
0 0 [6] Chicago Red Stars (w)
0 0 
vs
07h00
[5]
Utah Royals (w) [5] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy FC
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-12]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] San Antonio
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-7]
Reno 1868 [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] Rio Grande Valley
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-2]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USAA07h30
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] FC Kansas City
0 0 
vs
07h30
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 0
0 0 
USB08h00
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
vs
08h00
[Nhóm 2-11]
Fresno FC [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
USAA08h00
[Tay-12]
0 0 [Tay-12] Colorado Rapids
0 0 
vs
08h00
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 0
0 0 
USB09h00
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Orange County Blues FC
0 0 
vs
09h00
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-17] 0 0
0 0 
USAA09h00
[Tay-10]
0 0 [Tay-10] Seattle Sounders
0 0 
vs
09h00
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 0
0 0 
USAA09h00
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Real Salt Lake
0 0 
vs
09h00
[Tay-11]
San Jose Earthquakes [Tay-11] 0 0
0 0 
USAA09h30
[Tay-3]
0 0 [Tay-3] Los Angeles FC
0 0 
vs
09h30
[Dong-2]
Columbus Crew [Dong-2] 0 0
0 0 
USB10h00
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic FC
0 0 
vs
10h00
[Nhóm 2-10]
St.Louis Lions [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
3 0 [3] Avondale Heights
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Port Melbourne [5] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[13]
2 1 [13] Northcote City
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Bentleigh greens [1] 1 1
1 1 
AUSSLFT
[12]
0 0 [12] Sturt Lions
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Adelaide Comets FC [4] 0 2
0 2 
AUSBPLFT
[10]
0 0 [10] Acacia Ridge
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Albany Creek [2] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[9]
2 0 [9] Taringa Rovers
2 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[7]
Bayside United FC [7] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[9]
1 2 [9] SWQ Thunder
1 2 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[3]
Brisbane Olympic United FC [3] 2 2
2 2 
AUSFWPFT
[2]
1 0 [2] Bayswater City
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Cockburn City [3] 0 2
0 2 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Inglewood United
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[8]
Armadale SC [8] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[13]
1 0 [13] Subiaco AFC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Perth SC [5] 0 2
0 2 
AUSFWPFT
[10]
1 0 [10] Stirling Lions
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Sorrento F.C. [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] ECU Joondalup
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Floreat Athena [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
1 0 [11] Balcatta FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Forrestfield United [12] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[6]
0 1 [6] ECU Joondalup
0 1 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
[1]
Perth Glory (Youth) [1] 1 0
1 0 
AUSBPLFT
[11]
2 1 [11] Virginia United
2 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
The Gap [8] 1 1
1 1 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
FC Tokyo U23 [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Yokohama SCC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
AC Nagano Parceiro [13] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
1 2 [8] Gold Coast United
1 2 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[5]
Brisbane Strikers [5] 2 1
2 1 
NHAT3Hoãn
[9]
0 0 [9] Gamba Osaka U23
0 0 
0-0
[10]
Thespa Kusatsu [10] 0 0
0 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da
u20 the gioi 2017 | u20 world cup | lich thi dau u20 the gioi