GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/12/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
EAFFWFT
[4]
0 0 [4] China (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Korea DPR (w) [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
1 0 [7] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Adelaide United [4] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
EAFFWFT
[2]
0 0 [2] Japan (w)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Korea Rep (w) [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 1 [11] Olimpic Donetsk U21
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
FC Vorskla U21 [6] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[14]
SKA Khabarovsk Youth [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
CD Guijuelo [A-4] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Novara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[B-1]
0 0 [B-1] Uganda
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[B-4]
South Sudan [B-4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Illichivets U21
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Stal Kamianske U21 [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Sharjah [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[13]
Hapoel Bnei Lod [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 1 [4] Maccabi Ahi Nazareth
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Hapoel Petah Tikva [10] 1 0
1 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Hapoel Hadera [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Ironi Nir Ramat HaSharon [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
Hapoel Natzrat Illit [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Al-Arabi SC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Al Khor SC [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Ternana
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sliema Wanderers FC [6] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   FC Masr
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ismaily   0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] OM Medea
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Paradou AC [9] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Faisaly Harmah [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Istanbulspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Boluspor [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] MC Oran
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Al-Garrafa [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al Markhiya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Umm Salal [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] CD Izarra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-10]
CD Tudelano [B-10] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Septemvri Simitli
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al-Wasl
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Leioa
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-1]
SD Gernika [B-1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Crvena Zvezda
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
FK Spartak Zlatibor Voda [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 1 [6] USM Libreville
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
JS kabylie [12] 1 0
1 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] ES Setif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
DRB Tadjenant [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Granada CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
Almeria [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Cesena
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Jagiellonia Bialystok [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[8]
HNK Cibalia [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Bursaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahce [3] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Smouha SC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Petrojet   0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Darmstadt [16] 0 4
0 4 
DUBFT
[11]
0 0 [11] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Holstein Kiel [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Sportfreunde Lotte [15] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Maritzburg United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Baroka FC [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Valenciennes
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Quevilly [19] 1 0
1 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Stade Brestois
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Lens [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Lorient
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sochaux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[15]
Nancy [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] GS Consolat Marseille
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Entente Sannois [6] 1 0
1 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Creteil
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchere [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Avenir Sportif Beziers [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[11]
Boulogne [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC 93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
USL Dunkerque [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Avranches
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Concarneau [13] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[15]
RKC Waalwijk [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] SC Telstar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 1 [18] Volendam
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 1 0
1 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Dordrecht
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[11]
MVV Maastricht [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Astra Giurgiu [6] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Spezia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Foggia [21] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
1 0 [14] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Bayer Leverkusen [7] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Lechia Gdansk [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Red Star Waasland
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Standard Liege [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Roeselare
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Cercle Brugge [3] 1 0
1 0 
ANHBFT
[6]
1 1 [6] Sheffield United
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Bristol City [3] 1 3
1 3 
PHAFT
[14]
3 0 [14] Bordeaux
3 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Strasbourg [12] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Dundee
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Alaves
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Las Palmas [20] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Barcelona B
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Sporting Gijon [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
4 0 [24] Temperley
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[27]
Club Atletico Tigre [27] 0 4
0 4 
BDNAFT
[6]
3 0 [6] Rio Ave
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Moreirense [17] 0 4
0 4 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connah's QN
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[11]
Aberystwyth Town [11] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Tonga
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
New Caledonia   0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
2 0 [17] Patronato Parana
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[26]
Olimpo Bahia Blanca [26] 0 3
0 3 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Quilmes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Juventud U.Gualeguaychu [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
1 0 [9] Belgrano
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
CA Huracan [5] 0 2
0 2 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
[11]
CD Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Vanuatu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fiji   0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Eastern Suburbs Auckland
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
ARGBHoãn
[19]
0 0 [19] All Boys
0 0 
0-0
[23]
Ferrol Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
0-0
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
HLBHoãn
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
0-0
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[14]
0 0 [14] Go Ahead Eagles
0 0 
0-0
[8]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [8] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[10]
0 0 [10] FC Oss
0 0 
0-0
[1]
NEC Nijmegen [1] 0 0
0 0 
WALAHoãn
[10]
0 0 [10] Prestatyn Town FC
0 0 
0-0
[5]
Newi Cefn Druids [5] 0 0
0 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da