GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 10/12/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSWFT
[4]
0 0 [4] Melbourne City (w)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Canberra United (w) [6] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
1 0 [11] Amkar Perm(R)
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AUSWFT
[3]
1 0 [3] Brisbane Roar (w)
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Newcastle Jets (w) [2] 0 0
0 0 
HKGAFT
[10]
4 0 [10] Biu Chun Rangers
4 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Kitchee [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
4 0 [3] Wofoo Tai Po
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Yuen Long FC [9] 0 4
0 4 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Central Coast Mariners [5] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[7]
1 0 [7] FK Rostov Youth
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ufa Youth [8] 0 3
0 3 
HKGAFT
[8]
1 0 [8] LeeMan
1 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[6]
Southern District [6] 0 1
0 1 
TNKBFT
[17]
1 0 [17] Denizlispor
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Samsunspor [16] 0 3
0 3 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Real Sociedad
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
Malaga [19] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Cordoba
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Rayo Vallecano [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Fuenlabrada
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[A-24]
coruxo FC [A-24] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Jumilla
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-22]
Ecija Balompie [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] C.D. San Fernando Isleno
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-14]
UD Melilla [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Baleares
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[C-1]
UE Cornella [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 1 [C-16] SCR Pena Deportiva
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-12]
CD Ebro [C-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] CF Badalona
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Mallorca [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-16]
Real Union Irun [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Real Zaragoza B
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-6]
Formentera [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] CD Vitoria(SPA)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
CD Lealtad [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 1 [A-12] Real Valladol B
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-21]
G. Segoviana [A-21] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-16]
0 1 [A-16] UD San Sebastian Reyes
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-3]
CF Rayo Majadahonda [A-3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] AD Union Adarve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Pontevedra [A-15] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
FC Krasnodar [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[4]
Zenit St.Petersburg Youth [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Osmanlispor FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Odense BK
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Silkeborg [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] SC Covilha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
CF Uniao Madeira [18] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
1 0 [11] Chievo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
AS Roma [4] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[17]
0 1 [17] Roda JC
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Groningen [12] 1 0
1 0 
CAFCECFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ethiopia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Uganda [B-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Arsenal [5] 0 2
0 2 
 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] KF Laci
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Kamza
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Luftetari [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
Academy Pandev [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] PFC Oleksandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[15]
4 1 [15] St. Pauli
4 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
MSV Duisburg [10] 1 4
1 4 
DUBFT
[7]
1 0 [7] SV Sandhausen
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Arminia Bielefeld [6] 0 2
0 2 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 1 [14] Manisaspor
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Altinordu [6] 1 0
1 0 
DUBFT
[18]
2 1 [18] Kaiserslautern
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Ingolstadt [5] 1 2
1 2 
DUAFT
[18]
3 0 [18] FC Koln
3 0 
FT
3-4(3-1)
(3-1)
[16]
SC Freiburg [16] 0 3
0 3 
 
DUC3FT
[17]
0 2 [17] Zwickau
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Hallescher FC [12] 2 0
2 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Hansa Rostock
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[19]
Chemnitzer [19] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SC Freiburg (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
SV Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Vereya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smirnis
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Asteras Tripolis [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 1 [13] St. Andrews
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 1 0
1 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Hobro [4] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[15]
Lokeren [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 1 [9] Sivasspor
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] 1 0
1 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Free State Stars [11] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Lamontville Golden Arrows
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Mamelodi Sundowns [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[18]
3 0 [18] Spal
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[19]
Verona [19] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[2]
3 0 [2] Napoli
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fiorentina [9] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[13]
1 0 [13] Udinese
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[11]
1 0 [11] Amiens
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Lyon [2] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[6]
0 2 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Hajduk Split [3] 2 0
2 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Nea Salamis
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Liverpool
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Everton [10] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[10]
2 0 [10] Hannover 96
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
TSG Hoffenheim [6] 0 5
0 5 
 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[6]
Zaglebie Lubin [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 1 [8] Wisla Krakow
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Wisla Plock [9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Celta vigo b
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
CD Artistico Navalcarnero [A-8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al-Taawon
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Porto B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Vitoria Guimaraes B [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] FC Arouca
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Leixoes [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Oliveirense
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Penafiel [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Varzim
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
CD Cova Piedade [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 1 [1] Viseu
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Sporting Braga II [15] 1 0
1 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Gzira United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Valletta FC [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 1 [11] Olympiakos Nicosia FC
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
AEK Larnaca [1] 1 0
1 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Giresunspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[4]
Caykur Rizespor [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Grasshopper [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zurich
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Luzern [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Lugano
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Lausanne Sports [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] Aalborg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
FC Copenhagen [6] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Partizani Tirana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Teuta Durres [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
4 0 [12] Real Betis
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Atletico Madrid [3] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Pas Giannina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lamia [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] PAE Atromitos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Levadiakos [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-25]
0 0 [A-25] Carceda
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-7]
Deportivo La Coruna B [A-7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
1 0 [7] CSD Antofagasta
1 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[8]
Universidad Catolica [8] 0 6
0 6 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Rapido de Bouzas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
CF Talavera de la Reina [A-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Barakaldo CF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-19]
Caudal [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 1 [C-4] Ontinyent CF
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
UE Llagostera [C-9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CF Peralada
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Olot
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-19]
Lleida [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 1 [D-3] UD Marbella
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-10]
UCAM Murcia [D-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-15]
Real Balompedica Linense [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Badajoz
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[D-18]
Real Betis B [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 1 [A-11] Toledo
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-6]
Ponferradina [A-6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Real Sociedad B [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Mirandes
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-20]
Arenas Club de Getxo [A-20] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Nantes
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Nice [8] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] Portimonense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
GD Chaves [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional da Madeira
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Gil Vicente [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 1 [10] SL Benfica B
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Sporting CP B [11] 1 0
1 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AFC Ajax
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rostov FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Koprivnica [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
4 0 [2] Manchester United
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Manchester City [1] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Bari
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Palermo [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 1 [5] Kayserispor
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Besiktas JK [4] 1 0
1 0 
KSAAFT
[9]
0 1 [9] Al-Fateh
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Al Hilal [2] 1 0
1 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Uhud
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[21]
Sevilla Atletico [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Osasuna [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[D-17]
Merida AD [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-19]
Lorca Deportiva FC [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Hercules
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
Elche [C-11] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 0 [15] Sassuolo
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Crotone [17] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[7]
2 0 [7] Augsburg
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Hertha Berlin [12] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Lech Poznan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cracovia Krakow [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 2 [3] Anderlecht
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Charleroi [2] 2 0
2 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[13]
Hapoel Acco [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Brondby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Aarhus AGF [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] Misr Elmaqasah
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
EL Ahly [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
3 0 [15] Levante
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[2]
0 1 [2] PAOK Saloniki
0 1 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Panathinaikos [7] 1 0
1 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
1 0 [10] Belenenses
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Pacos de Ferreira [14] 0 3
0 3 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Botosani
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Tenerife
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
CF Reus Deportiu [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 1 [6] Sint-Truidense
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Zulte-Waregem [10] 1 0
1 0 
BLVAFT
[2]
0 0 [2] The Strongest
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[11]
Real Potosi [11] 0 0
0 0 
BLVAFT
[3]
0 0 [3] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Blooming [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[1]
0 1 [1] Club Guabira
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Oriente Petrolero [7] 1 0
1 0 
BLVAFT
[8]
0 0 [8] San Jose
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Sport Boys Warnes [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[9]
0 1 [9] Nacional Potosi
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Bolivar [6] 1 0
1 0 
TBNAFT
[6]
2 1 [6] Villarreal
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
ITAFT
[7]
0 0 [7] AC Milan
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Bologna [10] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[4]
1 0 [4] Marseille
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Saint Etienne [15] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[22]
4 0 [22] Rosario Central
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Newells Old Boys [20] 0 4
0 4 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
San Martin Tucuman [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Boca Unidos
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[4]
Agropecuario de Carlos Casares [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Deportivo Moron
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Guillermo Brown [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 1 [12] Los Andes
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Nueva Chicago [21] 1 0
1 0 
CHIAFT
[15]
2 0 [15] Palestino
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Santiago Wanderers [13] 0 2
0 2 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] Curico Unido
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
O.Higgins [14] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
2 0 [16] Vitoria Setubal
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
FC Porto [1] 0 2
0 2 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Libertad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Nacional Asuncion [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Independiente F.B.C.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Rubio nu [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 1 [11] Sportivo Trinidense
0 1 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[5]
Sportivo Luqueno [5] 1 0
1 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Cerro Porteno
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[6]
Sol de America [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Olimpia Asuncion [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] CA Penarol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Defensor Sporting Montevideo [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[21]
Gimnasia La Plata [21] 0 2
0 2 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Talleres Cordoba [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Villa Dalmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Almagro [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Atletico Rafaela
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[24]
Flandria [24] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Perez Zeledon
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Club Atletico Guemes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
CA Brown Adrogue [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
0 1 [1] Monterrey
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Tigres UANL [2] 1 0
1 0 
COLAFT
[4]
0 0 [4] Millonarios
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
America de Cali [6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Estudiantes La Plata
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 5
0 5 
DUC4BHoãn
 
0 0   VfV Borussia 06 Hildesheim
0 0 
0-0
 
St. Pauli (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Germania Egestorf
0 0 
0-0
 
Hannover 96 Am   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Altona 93
0 0 
0-0
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
0-0
 
Havelse   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Bonner
0 0 
0-0
 
Koln (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
0-0
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
0-0
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
HLAHoãn
[6]
0 0 [6] FC Utrecht
0 0 
0-0
[5]
Feyenoord [5] 0 0
0 0 
HLAHoãn
[16]
0 0 [16] Sparta Rotterdam
0 0 
0-0
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
BIBHoãn
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
0-0
[2]
KFCO Wilrijk [2] 0 0
0 0 
TSBHoãn
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
0-0
[7]
Aarau [7] 0 0
0 0 
TSBHoãn
[8]
0 0 [8] Wohlen
0 0 
0-0
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da