GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 13/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
VN19FT
[A-2]
1 0 [A-2] T T Hanoi U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
Song Lam Nghe An U19 [B-7] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-3]
1 0 [F-3] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Kawasaki Frontale [F-4] 0 1
0 1 
ACLFT
[F-2]
1 0 [F-2] Ulsan Hyundai FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[F-1]
Shanghai East Asia FC [F-1] 0 1
0 1 
ACLFT
[H-2]
0 0 [H-2] Kashima Antlers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[H-3]
Sydney FC [H-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Ahal
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[D-4]
Alay [D-4] 0 0
0 0 
VN19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Viettel U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
Dong Thap U19 [B-2] 0 1
0 1 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos U20
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Kerkyra U20   0 1
0 1 
AFCCFT
[G-3]
0 0 [G-3] Thanh Hoa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[G-4]
Bali United [G-4] 0 0
0 0 
AFCCFT
[G-2]
0 0 [G-2] Global FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[G-1]
YANGON UNITED [G-1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Inter Baku
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
ACLFT
[H-4]
0 0 [H-4] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[H-1]
Suwon Samsung Bluewings [H-1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[5]
Illichivets U21 [5] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Al-Jazira(UAE) [A-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[C-3]
0 0 [C-3] Al-Ansar (LIB)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Al-Wahda Damascus [C-4] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al-Tai
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Al-Hazm   0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Najran SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Al-Shoalah   0 0
0 0 
VIATFT
[8-1]
0 0 [8-1] Pro Vercelli U20
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10-5]
New York Stars U20 [10-5] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-2]
0 0 [10-2] Spal U19
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10-4]
AZ Alkmaar (Youth) [10-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[9-2]
0 0 [9-2] Ascoli U20
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9-4]
Pontedera U19 [9-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-2]
0 0 [7-2] Cagliari U20
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7-4]
Deportes Quindio U19 [7-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-5]
0 0 [7-5] Bologna U20
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7-3]
Rigas Futbola skola U19 [7-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-1]
0 0 [10-1] Genoa U20
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[10-6]
Lucchese U19 [10-6] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-1]
0 0 [6-1] Juventus U19
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6-2]
HNK Rijeka U20 [6-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[H-1]
0 1 [H-1] Tottenham Hotspur U19
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[G-1]
FC Porto U19 [G-1] 1 0
1 0 
AFCCFT
[A-1]
0 0 [A-1] Al-Jazeera
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[A-4]
Al-Suwaiq [A-4] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   Poprad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
MFK Ruzomberok   0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Domzale [3] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-2]
0 0 [C-2] Al-Sadd
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[C-3]
Nasaf Qarshi [C-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Al-Wasl
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
Persepolis [C-1] 0 0
0 0 
AFCCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Dhufar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-1]
Al Faisaly [C-1] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Slavia Sofia [7] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Khaleej Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Al-Orubah   0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala Al Jaish
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Misr Elmaqasah [8] 0 0
0 0 
LITAFT
[6]
0 0 [6] FK Palanga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Trakai [3] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   Spartak Trnava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Dunajska Streda   0 0
0 0 
VIATFT
[9-1]
0 0 [9-1] Fiorentina U20
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9-3]
Pas Giannina Youth [9-3] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
0-1(1-1)
(1-1)
 
Diosgyor VTK   0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] USM Libreville
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
ES Setif [9] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Wehda Mecca
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Al-Nahdha   0 0
0 0 
VIATFT
[7-1]
0 0 [7-1] AC Milan U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10-3]
CAI Comodoro Rivadavia Youth [10-3] 0 0
0 0 
CROCFT
 
0 0   NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Hajduk Split   0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Flora Paide
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
C1U19FT
[D-1]
0 0 [D-1] Barcelona U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Atletico de Madrid U19 [C-3] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Bari
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Pescara
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Ujpesti
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Budapest   0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] Krsko Posavlje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-1]
0 0 [A-1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Al-Garrafa [A-2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Afula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Ahi Nazareth [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   AIK Solna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Orebro   0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 1 [10] Sochaux
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[11]
AJ Auxerre [11] 1 0
1 0 
EU17VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Netherlands U17
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3-2]
Turkey U17 [3-2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[4-4]
0 0 [4-4] Iceland U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13-1]
Italy U17 [13-1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Tallinna Kalev
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Trans Narva [4] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-3]
0 0 [6-3] Benevento (Youth)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6-4]
FA Euro U19 [6-4] 0 0
0 0 
C1FT
[C-1]
2 0 [C-1] AS Roma
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[F-2]
FC Shakhtar Donetsk [F-2] 0 3
0 3 
 
C1FT
[A-1]
1 0 [A-1] Manchester United
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[E-2]
Sevilla [E-2] 0 4
0 4 
 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Brentford
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolves
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
Reading [20] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Ipswich Town
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[18]
Hull City [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Barnsley
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Norwich City [14] 0 1
0 1 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Sheffield United
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 1 [2] Livingston
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Greenock Morton [7] 1 0
1 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of South
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Inverness [5] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Kilmarnock
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Aberdeen   0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 1 [2] Alloa Athletic
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
East Fife [8] 1 0
1 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Airdrie United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Stranraer [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Queen's Park [9] 0 0
0 0 
NIRCFT
 
0 0   Coleraine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Glentoran FC   0 0
0 0 
NIRCFT
 
0 0   Ballymena United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Larne FC   0 0
0 0 
NIRCFT
 
0 0   Linfield FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Cliftonville   0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Wexford (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Cobh Ramblers   0 0
0 0 
COLCFT
[19]
0 0 [19] Orsomarso
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Universitario de Popayan [9] 0 0
0 0 
COLCFT
[4]
0 1 [4] Barranquilla FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[26]
Expreso Rojo [26] 1 0
1 0 
ICELCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Akranes
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
Vikingur Reykjavik [A-6] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-5]
Dep.San Martin [A-5] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de America
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[11]
Deportivo Capiata [11] 0 0
0 0 
LIBFT
[C-2]
1 0 [C-2] Atletico Tucuman
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[C-1]
Libertad [C-1] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
3 0 [19] Boyaca Chico
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Deportivo Rionegro [20] 0 1
0 1 
CCFCLFT
[4]
2 0 [4] New York Red Bulls
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Club Tijuana [6] 0 3
0 3 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosi
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
San Jose [B-1] 0 0
0 0 
LIBFT
[A-2]
3 0 [A-2] Cerro Porteno
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Defensor Sporting Montevideo [A-3] 0 3
0 3 
LIBFT
[E-4]
0 0 [E-4] Vasco da Gama
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[E-3]
Universidad de Chile [E-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Oriente Petrolero
0 0 
FT
4-4(1-1)
(1-1)
[A-6]
Destroyers [A-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
2 0 [2] Dep.Independiente Medellin
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
La Equidad [11] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] FBC Melgar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Deportivo Municipal [B-6] 0 0
0 0 
MEXCFT
[E-2]
0 0 [E-2] Zacatepec
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[F-1]
Club Leon [F-1] 0 0
0 0 
CCFCLFT
[3]
2 0 [3] Tigres UANL
2 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[5]
Toronto FC [5] 0 1
0 1 
MEXCFT
[G-1]
1 0 [G-1] Santos Laguna
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[H-2]
Queretaro FC [H-2] 0 3
0 3 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da