GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 16/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
TQBFT
[12]
0 0 [12] Yanbian
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Qingdao Huanghai F.C. [8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Japan U16
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Iran U17   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Viktoria Plzen U19
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
MFK Karvina U19   0 0
0 0 
AFCCFT
[G-1]
4 1 [G-1] YANGON UNITED
4 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[F-1]
Ceres FC [F-1] 1 1
1 1 
CZEU19FT
 
3 0   Teplice U19
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Bohemians 1905 U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
 
Opava U19   0 3
0 3 
NHATLCFT
[C-1]
1 0 [C-1] Urawa Red Diamonds
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Hiroshima Sanfrecce [C-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-4]
1 0 [B-4] Consadole Sapporo
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[B-3]
Shimizu S-Pulse [B-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ventforet Kofu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Jubilo Iwata [B-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[C-4]
Nagoya Grampus [C-4] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Shonan Bellmare
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-3]
V-Varen Nagasaki [D-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-1]
0 1 [D-1] Vissel Kobe
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-4]
Sagan Tosu [D-4] 1 0
1 0 
NHATLCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Yokohama Marinos
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-3]
Albirex Niigata [A-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] FC Tokyo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Vegalta Sendai [A-1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Changwon City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Gangneung City
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Daejeon Korail [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
AFCCFT
[I-1]
0 0 [I-1] April 25 Sports Club
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[I-4]
Fu Jen University [I-4] 0 0
0 0 
ACLFT
[H-1]
0 0 [H-1] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[F-2]
Ulsan Hyundai FC [F-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[I-2]
0 0 [I-2] Benfica de Macau
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[I-3]
Hwaebul [I-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
AFCCFT
[D-4]
0 0 [D-4] Alay
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[D-3]
FC Ahal [D-3] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Shijiazhuang YongChang FC [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[4]
0 0 [4] Young Lions
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Albirex Niigata FC [1] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-1]
0 0 [F-1] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[H-2]
Kashima Antlers [H-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[CFL-9]
Dukla PrahaU21 [CFL-9] 0 0
0 0 
AFCCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Esteghlal Dushanbe
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[D-2]
FC Altyn Asyr [D-2] 0 0
0 0 
NPAFT
[17]
0 0 [17] Black Leopards
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-4]
0 0 [E-4] Aizawl FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[E-2]
New Radiant [E-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-3]
0 0 [E-3] Abahani Limited
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[E-1]
Bengaluru [E-1] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Jelgava [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Tromsdalen
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Levanger FK [12] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Gandzasar Kapan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Alashkert   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos U20
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Pas Giannina Youth   0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 0 [5] FK Palanga
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Stumbras [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Trinec
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] SC Znojmo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
SK Slovan Varnsdorf [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 1 [15] Vitkovice
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 1 0
1 0 
CZEBFT
[1]
0 1 [1] Opava
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Marila Pribram [2] 1 0
1 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Viktoria Zizkov [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 1 [3] Pardubice
0 1 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[6]
Dynamo Ceske Budejovice [6] 1 0
1 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
FK Iskra Danilovgrad [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[5]
FK Zeta [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] Decic Tuzi
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] Botosani
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 1   Apollon Limassol FC
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
AEK Larnaca   1 0
1 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
FC Kuressaare [7] 0 0
0 0 
LATAFT
[5]
0 0 [5] Caramba/Dinamo Rigaja
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] FK Valmiera
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
FK Ventspils [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Kristiansund BK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Ranheim IL [3] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Rosenborg
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Lillestrom [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Sarpsborg 08
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Start IK [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Valerenga
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Stabaek [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Bodo Glimt
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Tromso IL [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Brann
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Haugesund [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd Grenland
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[16]
Sandefjord [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Molde
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Stromsgodset [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Mjondalen IF
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Ullensaker/Kisa IL [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Viking
0 0 
FT
5-2(4-0)
(4-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Sogndal
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[5]
Asane Fotball [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Kongsvinger
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ham-Kam [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Floro
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Nest Sotra [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Jerv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Notodden FK [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
Strommen [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Esbjerg [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Viborg [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fredericia [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Thisted FC [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   BSV Rehden
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Eintracht Norderstedt   0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Malmo FF [10] 0 0
0 0 
C2FT
[I-2]
3 0 [I-2] Marseille
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Atletico Madrid   0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Bethlehem Steel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-6]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Chapecoense SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atletico Mineiro   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Atlanta United FC II
0 0 
FT
5-4(3-2)
(3-2)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
LIBFT
[D-2]
2 0 [D-2] Flamengo
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Club Sport Emelec [D-4] 0 3
0 3 
LIBFT
[H-1]
1 0 [H-1] Palmeiras
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[H-2]
Atletico Junior Barranquilla [H-2] 0 1
0 1 
LIBFT
[H-3]
1 0 [H-3] Boca Juniors
1 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[H-4]
Alianza Lima [H-4] 0 1
0 1 
BRCFT
 
2 0   Atletico Paranaense
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Cruzeiro (MG)   0 1
0 1 
COLCFT
[20]
2 0 [20] Deportivo Pasto
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Envigado FC [8] 0 3
0 3 
USAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Vancouver Whitecaps
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Tay-10]
San Jose Earthquakes [Tay-10] 0 2
0 2 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
0-0
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
FINBHoãn
[7]
0 0 [7] Haka
0 0 
0-0
[5]
AC Oulu [5] 0 0
0 0 
ARGCHoãn
[49]
0 0 [49] Club Atletico Tigre
0 0 
0-0
[32]
Guillermo Brown [32] 0 0
0 0 
BRCHoãn
 
0 0   Vasco da Gama
0 0 
0-0
 
Bahia BA   0 0
0 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da