GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 21/01/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSWFT
[4]
0 0 [4] Melbourne City (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Brisbane Roar (w) [1] 0 1
0 1 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-4]
Central Coast Mariners (Youth) [B-4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] Wofoo Tai Po
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[9]
Hong Kong Sapling [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (w)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Thailand (w)   0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 2
0 2 
GHU17FT
 
0 0   Finland U17
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Belgium U17   0 0
0 0 
HKGAFT
[8]
2 0 [8] LeeMan
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 4
0 4 
TNKBFT
[9]
1 0 [9] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ankaragucu [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Umraniyespor
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 1
0 1 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Osasuna B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Sivasspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Akhisar Bld.Geng [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 1 [16] Konyaspor
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Trabzonspor [5] 1 0
1 0 
TBNAFT
[15]
1 1 [15] Alaves
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[14]
Leganes [14] 1 3
1 3 
 
TBNBFT
[15]
0 1 [15] AD Alcorcon
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cadiz [5] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] CD Lealtad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-18]
Caudal [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] Villanovense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
Las Palmas Atletico [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-16]
Lorca Deportiva FC [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] UCAM Murcia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-13]
Jumilla [D-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-6]
Extremadura [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CD Ebro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Mallorca
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Villarreal B
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[C-17]
Ontinyent CF [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Deportivo La Coruna B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-19]
Racing de Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] CD Tudelano
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-12]
SD Amorebieta [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-11]
SCR Pena Deportiva [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Formentera
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-15]
Atletico Saguntino [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 1 [A-12] AD Union Adarve
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Celta vigo b [A-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-7]
Real Valladol B [A-7] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Israel U17
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Russia U17   0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
CF Uniao Madeira [18] 0 0
0 0 
ITAFT
[7]
0 0 [7] Atalanta
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Napoli [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[10]
Excelsior SBV [10] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Vietnam (w)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Colombia (w)   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Netherlands (w) U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
England (w) U19   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   South Africa (w)
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Sweden (w)   0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Caykur Rizespor [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Giresunspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Boluspor [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Wurzburger Kickers [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] SV Meppen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
0 0 [2] PAOK Saloniki
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Apollon Smirnis [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
6-2(3-2)
(3-2)
[12]
Hatta [12] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovakia U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Iceland U17   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Giana
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-15]
Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[C-7]
AC Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Pisa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Monza [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-2]
Catania [C-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] ASD Sicula Leonzio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Trapani [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Prato
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-14]
Cuneo [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 1 [C-18] Fondi
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-11]
Virtus Francavilla [C-11] 1 0
1 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Pro Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Groningen [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Chippa United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Lamontville Golden Arrows [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Baroka FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Kaizer Chiefs [4] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
4 0 [11] Bologna
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[13]
4 0 [13] Sassuolo
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Torino [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[19]
1 1 [19] Verona
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[18]
Crotone [18] 1 5
1 5 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Udinese
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Spal [17] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Sampdoria
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Lazio
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[16]
Chievo [16] 0 0
0 0 
 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Brescia
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[16]
Avellino [16] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
3 0 [6] Nice
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Saint Etienne [9] 0 1
0 1 
 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
AEK Larnaca [4] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hibernian   0 0
0 0 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[12]
Werder Bremen [12] 0 2
0 2 
 
GHWFT
 
0 0   Portugal (w) U19
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Ireland (w) U19   0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Osasuna
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Cordoba B
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[D-8]
C.D. San Fernando Isleno [D-8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Porto B
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Arouca [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] SC Covilha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Santa Clara [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Academica Coimbra [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Varzim
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Leixoes [6] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Oud Heverlee [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Elazigspor [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
7-1(2-1)
(2-1)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Asteras Tripolis [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Panionios [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Pas Giannina
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Fuenlabrada [A-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] UE Olot
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
CF Badalona [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Reggina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
Paganese [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] coruxo FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
CF Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] Heracles Almelo
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Ajman [8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Belarus U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Lithuania U17   0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Tottenham Hotspur [4] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera de la Reina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-9]
UD San Sebastian Reyes [A-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Recreativo Huelva
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-9]
Badajoz [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 1 [D-4] Ejido
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-13]
0 1 [C-13] Sabadell
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-12]
Hercules [C-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lleida
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Elche
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[A-23]
Real Zaragoza B [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] UD Logrones
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Ecija Balompie
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-19]
Real Betis B [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] CD Guijuelo
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-18]
Toledo [A-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-25]
Carceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Merida AD
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[D-12]
Granada CF B [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Mirandes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] G. Segoviana
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-10]
Rapido de Bouzas [A-10] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
1 0 [2] Monaco
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[20]
Metz [20] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[15]
0 0 [15] Aves
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Pacos de Ferreira [16] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
0 0 [18] Feirense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Moreirense [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 1 [9] FC Famalicao
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Penafiel [4] 1 0
1 0 
CYPAFT
[13]
0 0 [13] Aris Limassol
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Apollon Limassol FC [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Antalyaspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Besiktas JK [3] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Portugal (w)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Ireland (w)   0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
CF Reus Deportiu [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Numancia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Ponferradina
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[A-15]
Real Madrid Castilla [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] UE Cornella
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-18]
CD Alcoyano [C-18] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 1 [15] Cagliari
3 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
AC Milan [6] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Schalke 04
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hannover 96 [13] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[5]
0 1 [5] Racing Genk
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Anderlecht [2] 1 0
1 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Misr Elmaqasah [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
1 0 [11] Real Sociedad
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Celta Vigo [10] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Norway (w) U19
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
China (w) U19   0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
1 0 [17] Estoril
1 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
FC Porto [1] 0 1
0 1 
BDNAFT
[5]
2 0 [5] Rio Ave
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 3
0 3 
BRAMGFT
[10]
0 0 [10] Villa Nova-MG
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Boa Esporte Clube [7] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[8]
0 0 [8] CA Patrocinense
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Tombense [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Pumas U.N.A.M.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Club America [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bangu
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-6]
Volta Redonda [A-6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Tenerife
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Lokeren [13] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] Atletico Mineiro
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Democrata [11] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[5]
0 0 [5] Cianorte PR
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[10]
Rio Branco PR [10] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Coritiba PR
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Prudentopolis [12] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[2]
0 0 [2] Foz do Iguacu PR
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Londrina PR [6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-1]
0 0 [A-1] Vasco da Gama
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[A-5]
Nova Iguacu [A-5] 0 0
0 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Novo Hamburgo RS
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-2]
0 0 [D-2] Botafogo SP
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-1]
Palmeiras [C-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 1 [C-3] Cosenza Calcio 1914
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-8]
Matera [C-8] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] US Casertana 1908
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-10]
A.S Andria Bat [C-10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Real Betis
2 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[5]
2 0 [5] Inter Milan
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
AS Roma [4] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[3]
1 0 [3] Lyon
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 3
0 3 
 
BRARSFT
[9]
0 0 [9] Juventude
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
Sao Paulo RS [12] 0 0
0 0 
BRARSFT
[7]
0 0 [7] Avenida RS
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Sao Luiz(RS) [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
4 0 [9] Vitoria Guimaraes
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Estoril [17] 0 2
0 2 
BRAPRFT
[9]
0 0 [9] Toledo Colonia Work PR
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Cascavel PR [8] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranopolis RS
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Sao Jose PoA RS [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] AD Grecia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Santos De Guapiles [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] AD Carmelita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Limon FC [5] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[6]
0 0 [6] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
America MG [2] 0 0
0 0 
BRARSFT
[11]
0 0 [11] Cruzeiro RS
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Brasil de Pelotas [1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 0 [B-4] Santo Andre
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-3]
Red Bull Brasil SP [D-3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Ponte Preta
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
Linense(BRA) [A-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Sao Caetano
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-4]
0 0 [A-4] Argentina (w) U20
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Paraguay (w) U20 [A-1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 1 [12] Cartagines Deportiva SA
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Alajuelense [3] 1 0
1 0 
BRARJFT
[A-2]
0 0 [A-2] Flamengo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Cabofriense(RJ) [A-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Monarcas Morelia [6] 0 1
0 1 
CSUW20FT
[A-3]
1 0 [A-3] Peru (w) U20
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Ecuador (w) U20 [A-5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
1 0   USA (w)
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
 
Denmark (w)   0 1
0 1 
ARGTVFT
 
2 1   Boca Juniors
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
River Plate   1 0
1 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da