GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 25/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
GHU19FT
 
1 0   Uruguay U19
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Hungary U19   0 3
0 3 
VNBFT
[2]
0 0 [2] Dong Thap
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cong An Nhan Dan [9] 0 0
0 0 
VNBFT
[6]
0 0 [6] Pacifico Xining
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
TT Hanoi II team [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Boeun Sangmu (w) [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] KSPO FC (w)
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[3]
Gyeongju FC W [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
6-2(2-0)
(2-0)
[2]
Suwon FMC (w) [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Changnyeong Women's [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] SHB Da Nang
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Becamex Binh Duong [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Avondale Heights
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Grange Thistle SC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Oakleigh Cannons
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[11]
Northcote City [11] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
England U19   0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Can Tho [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
CLB TPHCM [11] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] FC Sioni Bolnisi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Dila Gori [3] 0 0
0 0 
IDNAFT
[9]
1 0 [9] Persija Jakarta
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Persipura Jayapura [1] 0 4
0 4 
IDNAFT
[4]
2 0 [4] Madura United
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[10]
Persebaya Surabaya [10] 0 3
0 3 
UZBAFT
[12]
1 0 [12] Neftchi Fargona
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sogdiana Jizak [11] 0 2
0 2 
MASLFT
[3]
1 0 [3] Pahang
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Kuala Lumpur [8] 0 3
0 3 
MAPLFT
[7]
2 0 [7] Pahang UiTM FC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
MISC-MIFA [4] 0 2
0 2 
MAPLFT
[8]
3 0 [8] Darul Takzim II
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Terengganu B [9] 0 1
0 1 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Pakhtakor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Kuruvchi Bunyodkor [2] 0 3
0 3 
GHWFT
 
5 0   Bulgaria (w) U19
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Azerbaijan (w) U19   0 3
0 3 
CZEBFT
[7]
3 0 [7] FK Banik Sokolov
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 2
0 2 
CZEBFT
[5]
3 0 [5] Trinec
3 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
SK Slovan Varnsdorf [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
2 0 [3] Pardubice
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 2
0 2 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Vitkovice [15] 0 4
0 4 
CZEBFT
[9]
1 0 [9] SC Znojmo
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Marila Pribram [2] 0 1
0 1 
CZEBFT
[12]
1 0 [12] Viktoria Zizkov
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Dynamo Ceske Budejovice [6] 0 1
0 1 
CZEBFT
[14]
1 0 [14] FK MAS Taborsko
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 2
0 2 
GHU21FT
 
2 0   Portugal U21
2 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Italy U21   0 2
0 2 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 2
0 2 
GHU21FT
 
0 0   Switzerland U21
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
France U21   0 0
0 0 
BULAFT
[14]
7 1 [14] Vitosha Bistritsa
7 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Lokomotiv Sofia [15] 1 7
1 7 
TDBFT
[2]
2 1 [2] Falkenberg
2 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 1 3
1 3 
DENAFT
[4]
1 0 [4] FC Copenhagen
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Aarhus AGF [10] 0 3
0 3 
AUTBFT
[2]
1 0 [2] TSV Hartberg
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 3
0 3 
AUTBFT
[10]
2 0 [10] FC Blau Weiss Linz
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
WSG Wattens [7] 0 2
0 2 
AUTBFT
[5]
1 0 [5] FC Liefering
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 3
0 3 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
7-1(2-0)
(2-0)
[8]
Kapfenberg [8] 0 5
0 5 
AUTBFT
[1]
2 0 [1] FC Wacker Innsbruck
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 2
0 2 
ICEBFT
[7]
0 0 [7] Haukar Hafnarfjordur
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Vikingur Olafsvik [4] 0 1
0 1 
IREAFT
[7]
2 0 [7] Bohemians
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 1
0 1 
IREAFT
[1]
1 0 [1] Dundalk
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 1
0 1 
IREAFT
[3]
1 0 [3] Waterford United
1 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[4]
Derry City [4] 0 1
0 1 
IREAFT
[5]
1 0 [5] St. Patricks Athletic
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
1 1 [8] Sligo Rovers
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Limerick FC [9] 1 1
1 1 
IREBFT
[7]
1 0 [7] Cabinteely FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
UC Dublin [2] 0 1
0 1 
IREBFT
[10]
1 0 [10] Athlone Town
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Longford Town [5] 0 1
0 1 
IREBFT
[8]
1 0 [8] Cobh Ramblers
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Shelbourne [4] 0 1
0 1 
IREBFT
[3]
1 0 [3] Salthill Devon Galway
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Drogheda United [1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
1 0   Kuwait
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Egypt   0 1
0 1 
IREBFT
[9]
1 0 [9] Wexford (Youth)
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Finn Harps [6] 0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
1 0 [2] Akranes
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
UMF Njardvik [6] 0 1
0 1 
GHU21FT
 
0 0   Bolivia U21
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Netherlands U21   0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] 3 De Febrero
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Atletico Clube Goianiense
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
Oeste [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Avai FC SC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
SC Paysandu Para [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Ottawa Fury
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] North Carolina
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-15]
Atlanta United FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
CNDAFT
[3]
0 3 [3] Serbian White Eagles
0 3 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Vorkuta [2] 3 0
3 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Toronto FC
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 4
0 4 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Tecnico Universitario
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Coritiba PR
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Vila Nova [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 2 [B-2] FBC Melgar
0 2 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 2 0
2 0 
USAFT
[Tay-5]
2 0 [Tay-5] Houston Dynamo
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-3]
New York City Football Club [Dong-3] 0 2
0 2 
USWFT
[4]
1 0 [4] Portland Thorns FC (w)
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Utah Royals (w) [6] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-7]
1 0 [Tay-7] LA Galaxy
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
San Jose Earthquakes [Tay-10] 0 0
0 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da