GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GIẢI ĐẤU CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 31/07/2016

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
GHCLBFT
 
0 0   Melbourne Victory
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Paris Saint Germain (PSG)
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Leicester City   0 1
0 1 
NHATJFLFT
[8]
0 1 [8] Nara Club
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Run Mel Aomori
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Urayasu SC   0 0
0 0 
AUSNSWFT
 
0 0   Blacktown Spartans
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Blacktown City Demons [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-0(0-1)
(0-1)
 
Melbourne Victory FC (Youth)   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 1 [16] Maruyasu Industries
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Vanraure Hachinohe FC [5] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[7]
2 0 [7] Gold Coast United
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane City [6] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
 
1 0   Ipswich knights SC
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Queensland Lions SC   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
1 0 [10] South Melbourne
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Avondale Heights [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Fukushima United FC [4] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Gamba Osaka U23 [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
1 0 [2] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[11]
Manly United [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[6]
2 1 [6] South Coast Wolves
2 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sydney Olympic [1] 1 0
1 0 
AUSNSWFT
[9]
0 0 [9] Rockdale City Suns
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sutherland Sharks [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
 
0 0   University of Queensland
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Holland Park Hawks FC   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Western Pride [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Heidelberg United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
Hume City [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Kagoshima United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Yokohama SCC [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] FC Tokyo U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Gainare Tottori [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] FC Ryukyu
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Cerezo Osaka U23 [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] AC Nagano Parceiro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Kataller Toyama [15] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[CFL-3]
Mlada BoleslavU21 [CFL-3] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-4]
0 0 [B-4] Timor Leste Women's
0 0 
FT
0-13(0-8)
(0-8)
[B-3]
Malaysia (w) [B-3] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   SKA Khabarovsk
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Mordovya Saransk   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[MSFL-7]
Vysocina JihlavaU21 [MSFL-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-8]
0 0 [MSFL-8] Fotbal Trinec U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[CFL-2]
Sparta PrahaU21 [CFL-2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Mito Hollyhock
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Montedio Yamagata [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Matsumoto Yamaga FC [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokyo Verdy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Roasso Kumamoto [15] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[4]
Fagiano Okayama [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
FC Gifu [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Machida Zelvia [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Yokohama FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
JEF United Ichihara Chiba [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Oita Trinita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Tochigi SC   0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Incheon United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Seongnam FC   0 0
0 0 
IDNAFT
[11]
0 0 [11] Mitra Kukar
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
PSM Makassar [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[4]
Sydney United [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Sonderjyske
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Ehime FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Thespa Kusatsu   0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Consadole Sapporo   0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
5-3(3-1)
(3-1)
[3]
Jeju United [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pohang Steelers [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[3]
0 0 [3] Ansan Mugunghwa FC
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Daegu FC   0 0
0 0 
VNAFT
 
0 0   Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sai Gon FC [12] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   RB Leipzig II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Schonberg 95
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Berliner AK 07   0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-3]
BrnoU21 [MSFL-3] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Qingdao Huanghai F.C.   0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Pattaya United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[13]
Chainat FC [13] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Sisaket FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
BEC Tero Sasana [12] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
XM Hai Phong FC [5] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-2]
0 0 [B-2] Myanmar (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Australia (w) U20 [B-1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BFC Viktoria 1889
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
FSV Union Furstenwalde   0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hebei HX Xingfu [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[1]
Shanghai East Asia FC [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Changchun Yatai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Chongqing SWM Motors [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Liaoning FC   0 0
0 0 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Beijing Renhe   0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Beijing BeiKong
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Guizhou Hengfeng Zhicheng   0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalian Aerbin   0 0
0 0 
TSAFT
 
0 0   Vaduz
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lausanne Sports
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Nykobing Falster
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Vendsyssel [3] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   AB Copenhagen
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
 
Naestved   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Hobro
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Helsingor   0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fredericia [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 1 [18] Werder Bremen (Youth)
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 1 0
1 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preuben Munster
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Fortuna Koln [8] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VfV Borussia 06 Hildesheim   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Hannover 96 Am   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Havelse
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Hamburger SV (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   St. Pauli (Youth)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   wiedenbruck
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Rot-Weiss Essen   0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
[17]
0 0 [17] Arema Malang
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Pstni [12] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Bangkok United FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Ratchaburi FC [7] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Navy FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Bangkok Glass [14] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Lokomotive Leipzig
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Westerlo
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Standard Liege [5] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   US Casertana 1908
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Tuttocuoio   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Oldenburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Spartak Nalchik
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Tyumen [19] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Krylya Sovetov Samara Youth   0 0
0 0 
NOR3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Honefoss BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Brattvag [B-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Mo IL
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[A-5]
Follo [A-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lorenskog
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Fyllingsdalen [C-8] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Jonkopings Sodra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
AFC Alliance   0 0
0 0 
POLAFT
 
0 0   Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia Krakow [10] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Aalesund FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Lillestrom [11] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Blackburn Rovers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Lazio   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   FK Ruan Tosno
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[20]
Fakel [20] 1 0
1 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Krumkachy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
FC Belshina Babruisk   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Tromsdalen
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[A-3]
Grorud [A-3] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[8]
Grasshopper [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   FC Dnipro Dnipropetrovsk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Stal D.   0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
4 0 [2] Fluminense RJ
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Ponte Preta   0 6
0 6 
BRAFT
[7]
4 0 [7] Sao Paulo
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[16]
Chapecoense SC [16] 0 1
0 1 
RMNAFT
 
0 0   Pandurii Targu-Jiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Slovan Liberec [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Rheindorf Altach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Padideh Mashhad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Alessandria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Teramo   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 1   Olhanense SC
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Varzim   1 0
1 0 
BDNLCFT
 
0 0   Fafe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
Leixoes [D-2] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Spartak Moscow
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Yenisey Krasnoyarsk [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FC Torpedo Minsk [12] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC ABUS Ungheni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Speranta Nisporeni [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Hradec Kralove   0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej Taby
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
GAIS Goteborg [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Zob Ahan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sheffield Wednesday
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Como
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
ADV Montecatini   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Luch Energiya [17] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
FK Gorodeya [16] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 1 [6] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
NK Celik [11] 1 0
1 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] KuPs
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
RoPS Rovaniemi [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Lahti
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
IFK Mariehamn [8] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Jyvaskyla JK [10] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] PPT
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
VIFK [C-9] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Viikingit
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-5]
Klubi 04 Helsinki [B-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] KaPa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-10]
Futura Porvoo [A-10] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] BK-46 Karis Karjaa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Kiffen Helsinki [B-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] YPA Ylivieska
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[C-7]
OPS-jp [C-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Honka Espoo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-7]
SalPa [B-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] JS Hercules
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[C-12]
Virkia [C-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Narpes Kraft
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
MuSa [C-1] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FC Espoo
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[B-12]
FC Kontu [B-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] MPS Helsinki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Lahti Akatemia [A-5] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 1 [8] Hacken
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Helsingborg   1 0
1 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Falkenberg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   De Graafschap
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Mallorca   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carrarese
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Arezzo   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Padova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
US Seregno   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Modena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Francavilla   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   Aves
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
SC Covilha   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
CF Uniao Madeira [B-4] 0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 2   FC Famalicao
0 2 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Penafiel   2 0
2 0 
HLASCFT
 
0 0   Feyenoord
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
PSV Eindhoven   0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Neftekhimik Nizhnekamsk   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Tychy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Pogon Siedlce [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
PFK Montana   0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Oostende [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Debrecin VSC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Gyirmot SE   0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Vasas [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   MTK Hungaria
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Mezokovesd-Zsory [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd Grenland
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Bodo Glimt
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Tromso IL [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Haugesund
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 1 [5] Asane Fotball
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
KFUM Oslo   1 0
1 0 
NORBFT
 
0 0   Bryne
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Ranheim IL   0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Jerv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Raufoss   0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Sandefjord
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[14]
Kongsvinger [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Strommen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Levanger FK [12] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Moss
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
FK Tonsberg [D-11] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Peykan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Saba Battery   0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Iquique
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[5]
NK Publikum Celje [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Esteghlal Tehran [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] CD El Nacional
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[12]
Deportivo Cuenca [12] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Defensor La Bocana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Ancona
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
 
SudTirol   0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] PFC Oleksandria
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
NK Lokomotiva Zagreb [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] ZNK Osijek
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Rijeka [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Barcelona SC(ECU) [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Mushuc Runa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
3 0 [7] Pumas U.N.A.M.
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club Leon [13] 0 1
0 1 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Terek Grozny
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Kryliya Sovetov   0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Sarajevo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Bassano
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
A.S Andria Bat   0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Kortrijk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 1 [13] Stromsgodset
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[12]
Stabaek [12] 1 0
1 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] FC Kansas City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-4]
Portland Timbers [Tay-4] 0 3
0 3 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
SSDC Frattese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
5-2(4-0)
(4-0)
 
Grosseto   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Matera
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Caronnese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Foggia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Pontedera   0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Lyon
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Benfica   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fiorentina
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Celta Vigo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
FC Porto   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Messina   0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
CROAFT
 
0 0   NK Split
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hajduk Split [3] 0 0
0 0 
BRAFT
 
1 0   Coritiba PR
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Flamengo [1] 0 2
0 2 
BRAFT
[15]
1 0 [15] Santos
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cruzeiro (MG) [13] 0 1
0 1 
BRAFT
[11]
2 0 [11] Internacional RS
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Corinthians Paulista (SP) [4] 0 2
0 2 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Atletico Clube Goianiense
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sampaio Correa [15] 0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Oriente Petrolero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Real Potosi   0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] CD Magallanes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
San Marcos de Arica [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
0 0 [11] La Equidad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Patriotas FC [8] 0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Spain U20
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Venezuela U20   0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
4 0 [6] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Union Espanola [8] 0 1
0 1 
CHIBFT
[3]
0 2 [3] Santiago Morning
0 2 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Deportes La Serena [7] 2 0
2 0 
CHIBFT
 
0 1   Iberia Los Angeles
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Union San Felipe [8] 1 0
1 0 
ECUAFT
 
0 0   CD River Plate
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 1   Deportivo Petare FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Estudiantes Caracas SC [16] 1 0
1 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Nublense [5] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Barranquilla FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Union Magdalena [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Faure Za Amarilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Universidad Catolica [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Libertad
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Nacional Asuncion [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Zulia   0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Mineros de Guayana [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 1 [12] Trujillanos
0 1 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[3]
Caracas FC [3] 1 0
1 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Venezuela
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Llaneros de Guanare FC   0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Seattle Sounders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
LA Galaxy [Tay-7] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Bethlehem Steel
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Cucuta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Deportes Quindio [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGCFT
[41]
0 0 [41] River Plate
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Independiente Jose Teran   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
San Jose   0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Valdivia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Union La Calera   0 0
0 0 
COLAFT
[10]
1 0 [10] Envigado FC
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 3
0 3 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Universitario De Deportes
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Univ.Cesar Vallejo   0 0
0 0 
CRCAFT
 
0 0   AD San Carlos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
0 0 [8] America MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Gremio (RS) [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
4 0 [12] Botafogo RJ
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Palmeiras [5] 0 3
0 3 
CRCAFT
[4]
0 2 [4] Santos De Guapiles
0 2 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AD Belen Siglo XXI   2 0
2 0 
CHIAFT
[2]
1 0 [2] Universidad de Concepcion
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Palestino [10] 0 1
0 1 
COLAFT
[4]
3 1 [4] Deportivo Cali
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Atletico Nacional Medellin [1] 1 7
1 7 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] FC Dallas
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-6]
Vancouver Whitecaps [Tay-6] 0 0
0 0 
USWFT
 
0 0   Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Orlando Pride (w) [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
1 0   Jaguares Chiapas FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Toluca [1] 0 4
0 4 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Guarani CA
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-11]
2 0 [Dong-11] DC United
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-10]
Montreal Impact [Dong-10] 0 2
0 2 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] FC Ukraine United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Italia Shooters   0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Cortulua
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Independiente Santa Fe [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Expreso Rojo [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Aragua FC [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
2 0 [Dong-7] Philadelphia Union
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Tay-9]
Real Salt Lake [Tay-9] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-8]
2 0 [Dong-8] Chicago Fire
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Dong-4]
New York Red Bulls [Dong-4] 0 3
0 3 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Santos Laguna
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[8]
Monarcas Morelia [8] 0 3
0 3 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Club Sport Emelec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Delfin SC [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Toronto FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Dong-2]
Columbus Crew [Dong-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
1 0 [Dong-5] Orlando City
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[Dong-6]
New England Revolution [Dong-6] 0 1
0 1 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] CSD Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[13]
Temuco [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
2 0 [2] Dep.Independiente Medellin
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Atletico Huila [5] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Chivas Guadalajara
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
USAFT
[Tay-5]
2 0 [Tay-5] Houston Dynamo
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-10]
San Jose Earthquakes [Tay-10] 0 1
0 1 
 
IDNAHoãn
[16]
0 0 [16] Perseru Serui
0 0 
0-0
 
Pusamania Borneo FC   0 0
0 0 
EUW19Hoãn
[B-2]
0 0 [B-2] France (w) U19
0 0 
0-0
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
GIẢI ĐẤU CHÂU ÂU
© Copyright by dudoantyso.net - All rights reserved - Chuyên trang kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
livescore | ty le bong da | kqbd | du doan bong da